Ẹgbẹ́ Ilé Iṣẹ́ Ìwádìí Kékeré Tongling Xinqiao Mining Co., Ltd. jẹ́ ọ̀kan lára àwọn ibi ìpèsè omi pàtàkì méjì ní orílẹ̀-èdè China, tí ó ń ṣe pyrite pẹ̀lú onírúurú ohun èlò irin, pẹ̀lú agbára ìwakùsà àti ìtọ́jú omi lọ́dọọdún tó tó mílíọ̀nù méjì. Ó ti di ẹ̀ka ilé iṣẹ́ Tongling Chemical Industry Group ní gbogbogbò báyìí. Ní àwọn ọdún àìpẹ́ yìí, ó ti ń tẹ̀síwájú láti gbé ìyípadà ọlọ́gbọ́n lárugẹ, ó sì wà ní ipò àkọ́kọ́ nínú iṣẹ́ náà. Ní ọdún 2023, Joiwo tí kò ní ìbúgbàù mú àwọn ẹ̀rọ tẹlifóònù tí kò ní ìjákulẹ̀ wá sí Xinqiao Minging ní agbègbè ìwakùsà.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Sep-04-2025


