Agbọrọsọ IP65 Aṣọ Ilé-iṣẹ́ fún Lilo Iṣòwò àti Ìta gbangba-JWAY200-15

Àpèjúwe Kúkúrú:

A ṣe apẹ̀rẹ̀ àgbékalẹ̀ JWAY200-15 fún àwọn àyíká tó le koko, ó ní irin tó lágbára gan-an, èyí tó mú kó pẹ́ gan-an tí kò sì ṣeé pa run. Àpótí rẹ̀ tó ní ìdènà fún eruku àti ọrinrin, pẹ̀lú agbára ìdènà ìjamba àti ìgbọ̀nsẹ̀ tó tayọ, tó sì lè kojú àwọn ipò tó le koko nínú ilé àti òde. Pẹ̀lú ìdíwọ̀n IP65, ó ní ààbò pátápátá lọ́wọ́ eruku àti omi tó ní ìfúnpá díẹ̀ láti ibikíbi. Pẹ̀lú ètò ìfìsọlé tó lágbára, tó ṣeé yípadà fún fífi sori ẹrọ tó ní ààbò àti láìsí ìṣòro, ó jẹ́ ojútùú ohùn tó dára jùlọ fún àwọn ohun èlò ilé gbígbé, ilé iṣẹ́, àti àwọn ohun èlò tó wà ní ìta gbangba.


Àlàyé Ọjà

Àwọn àmì ọjà

Ifihan Ọja

1. A le so ohun ti nmu badọgba agbọrọsọ PA pọ lati ṣe eto iṣeto ọfiisi ikede kan.

2. Apẹrẹ kekere, ohùn kedere.

Ohun elo

agbọrọsọ aja

A ṣe àgbékalẹ̀ rẹ̀ fún àwọn ibi tí ó le koko jùlọ, agbọ́hùnsọ̀ tí ó ní ìpele ilé-iṣẹ́ yìí ń ṣe iṣẹ́ tí ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé ní àwọn àyíká tí agbára àti òye rẹ̀ ṣe pàtàkì.

  • Ṣíṣe àti Ṣíṣe Àkójọpọ̀: Ó ń pèsè orin ìpìlẹ̀ tó ṣe kedere àti àwọn ìkéde pàtàkì lórí ilẹ̀ ilé iṣẹ́, àwọn ìlà ìpéjọpọ̀, àti àwọn ilé ìtajà, ó sì ń dín ariwo àyíká kù.
  • Àyíká Ìṣètò àti Àyíká Tó Ń Díbàjẹ́: Ó dára fún àwọn ibi ìtọ́jú oúnjẹ ní òtútù, àwọn ilé iṣẹ́ ìtọ́jú oúnjẹ, àti àwọn ilé ìkópamọ́ níbi tí ó ti lè fara da ọrinrin, ooru díẹ̀, àti ìfarahan kẹ́míkà.
  • Àwọn Ohun Èlò Tó Ṣe Pàtàkì àti Ààbò Gbogbo Ènìyàn: Ó ń rí i dájú pé orin ìsàlẹ̀ láìdáwọ́dúró àti agbára ìgbóhùnsáfẹ́fẹ́ pajawiri tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé wà ní àwọn ibùdó ìrìnnà, àwọn gáréèjì ibi ìdúró ọkọ̀, àwọn ilé iṣẹ́ iná mànàmáná, àti àwọn agbègbè mìíràn, kódà ní àwọn ipò eruku tàbí ọ̀rinrin.
  • Àwọn Àgbègbè Tí Ó Ní Ọ̀rinrin Gíga àti Àwọn Ibi Tí Ó Wọ́: Ìdídì rẹ̀ tó lágbára mú kí ó dára fún àwọn adágún omi inú ilé, àwọn ibi iṣẹ́ àgbẹ̀, àti àwọn ibi mìíràn tí ó lè ní ọ̀rinrin gíga, ìrọ̀gbọ̀kú, tàbí ìfọ́ omi lẹ́ẹ̀kọ̀ọ̀kan.

Àwọn ìpele

Agbára tí a fún ní ìdíwọ̀n 3/6W
Itẹwọle titẹ nigbagbogbo 70-100V
Ìdáhùn ìgbàkúgbà 90~16000Hz
Ìfàmọ́ra 91dB
Iwọn otutu ayika -40~+60℃
Ìfúnpá ojú ọjọ́ 80~110KPa
Ọriniinitutu ibatan ≤95%
Àpapọ̀ Ìwúwo 1kg
Fifi sori ẹrọ A gbé ògiri kalẹ̀
Agbára tí a fún ní ìdíwọ̀n 3/6W
Itẹwọle titẹ nigbagbogbo 70-100V
Ìdáhùn ìgbàkúgbà 90~16000Hz

  • Ti tẹlẹ:
  • Itele: