Sọ́fítíwètì àṣẹ àti ìfiránṣẹ́ IP yìí kìí ṣe pé ó ń fúnni ní agbára ìfiránṣẹ́ ọlọ́rọ̀ ti àwọn ètò oní-nọ́ńbà nìkan, ṣùgbọ́n ó tún ń fúnni ní agbára ìṣàkóso àti iṣẹ́ ọ́fíìsì ti àwọn ìyípadà tí ètò oní-nọ́ńbà ń ṣàkóso. A ṣe àgbékalẹ̀ ètò yìí gẹ́gẹ́ bí ipò orílẹ̀-èdè China, ó sì ń gbé àwọn ìṣẹ̀dá tuntun tí ó yàtọ̀ síra. Ó jẹ́ ètò àṣẹ àti ìfiránṣẹ́ tuntun tí ó dára jùlọ fún ìjọba, epo rọ̀bì, kẹ́míkà, iwakusa, yíyọ́, ìrìnnà, agbára, ààbò gbogbogbòò, ológun, iwakusa èédú, àti àwọn nẹ́tíwètì pàtàkì mìíràn, àti fún àwọn ilé-iṣẹ́ ńlá àti àárín gbùngbùn àti àwọn ilé-iṣẹ́.
1. A fi aluminiomu alloy ṣe é, fireemu chassis/aluminium alloy tí a ṣepọ, ó fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́ àti ẹlẹ́wà.
2. Ó lágbára, ó lè dènà ìjamba, ó lè dènà ọrinrin, kò lè rú eruku, ó sì lè dènà ooru gíga.
3. Iboju capacitive ti a ṣe àgbékalẹ̀, ipinnu ifọwọkan to 4096*4096.
4. Ipese olubasọrọ iboju: ±1mm, gbigbe ina: 90%.
5. Ìgbésí ayé tẹ ìbòjú ìfọwọ́kàn: ju ìgbà mílíọ̀nù 50 lọ.
6. Foonu IP, ipe ti ko ni ọwọ, apẹrẹ tuntun ti ko ni ọwọ, ifagile ariwo ti o ni oye, iriri ipe ti ko ni ọwọ jẹ dara julọ, aṣẹ IP igbohunsafefe, atilẹyin iṣakoso WEB.
7. Modabọdu apẹrẹ ile-iṣẹ, CPU agbara kekere, apẹrẹ ti ko ni afẹfẹ ti o lagbara ati ti o kere ju.
8. Kamera 720P 100W.
9. Agbọrọsọ inu: Agbọrọsọ inu 8Ω3W.
10. Gbohungbohun Gooseneck: Opa gbohungbohun Gooseneck 30mm, plug ọkọ ofurufu.
11. Ọ̀nà ìfi sori ẹ̀rọ ìbánisọ̀rọ̀ tí a lè yọ kúrò lórí kọ̀ǹpútà, igun tí a lè ṣàtúnṣe láti bá àwọn àìní àwọn àyíká àti igun onírúurú mu.
| Agbara wiwo | Ipese agbara DC 12V 7A, titẹ sii AC220V |
| Ìfọwọ́sowọ́pọ̀ ohùn | 1* Ìtòsí ohùn, 1* MIC Nínú |
| Ifihan wiwo | VGA/HDMI, ṣe atilẹyin ifihan iboju pupọ ni nigbakannaa |
| Iwọn iboju | 15.6" TFT-LCD |
| Ìpinnu | 1920*1080 |
| wiwo IO | 1*RJ45, 4*USB, 2*Yipada LAN |
| Isopọ nẹtiwọki | Ibudo Ethernet 6xUSB 2.0 / 1*RJ45 Gigabit |
| Ìpamọ́ | 8GDDR3/128G SSD |
| Iwọn otutu ayika | 0~+50℃ |
| Ọriniinitutu ibatan | ≤90% |
| Ìwúwo pípé | 7 kg |
| Ọ̀nà ìfi sori ẹrọ | Tabili / Ti fi sii |
Ètò ìṣiṣẹ́ ìṣiṣẹ́ tó ti ní ìlọsíwájú yìí ń so ìfọwọ́sowọ́pọ̀ ìfọwọ́sowọ́pọ̀ tó ń dáhùn padà àti àwọn agbára ìbánisọ̀rọ̀ oníṣẹ́-púpọ̀. Pẹ̀lú ètò ìgbékalẹ̀ oníṣẹ́-púpọ̀, ojútùú náà ń jẹ́ kí àtúnṣe tó rọrùn pẹ̀lú àwọn èròjà àṣàyàn bíi àwọn olùdarí ìfọwọ́sowọ́pọ̀ kan, àwọn olùgbà ohùn tó ní ìtumọ̀ gíga, àti àwọn gbohùngbohùn onípele ọ̀jọ̀gbọ́n. A ṣe é fún ìṣọ̀kan láìsí ìṣòro pẹ̀lú àwọn ètò ìbánisọ̀rọ̀, pẹpẹ náà ń fúnni ní àwọn ìṣàkóso tó ṣeé fojú rí àti àwọn ẹ̀yà ìṣàkóso tó wà ní àárín gbùngbùn. Agbára ìṣiṣẹ́ tó lágbára ń fúnni ní iṣẹ́ tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé, iṣẹ́ tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé, àti ìbáramu sọ́fítíwè tó péye, èyí tó mú kí ó jẹ́ ojútùú tó dára jùlọ fún àwọn àjọ tó ń wá ọ̀nà láti mú àwọn nẹ́tíwọ́ọ̀kì ìbánisọ̀rọ̀ wọn tó ṣe pàtàkì síi àti láti ṣe àwọn ètò ìbánisọ̀rọ̀ tó ní òye. Ìṣiṣẹ́ tó dára síi àti ìrànlọ́wọ́ ohun èlò tó wúlò ń ṣe ìrànlọ́wọ́ fún àwọn ilé-iṣẹ́ tó nílò ìṣọ̀kan ìmọ̀-ẹ̀rọ ìwífún tó gbọ́n àti àwọn irinṣẹ́ ìfọwọ́sowọ́pọ̀ oníwòrán tó lágbára.
JWDTB01-15 wúlò fún àwọn ètò ìfiránṣẹ́ ní onírúurú iṣẹ́ bíi iná mànàmáná, iṣẹ́ irin, iṣẹ́ kẹ́míkà, epo rọ̀bì, èédú, iwakusa, ìrìnnà, ààbò gbogbogbò, àti àwọn ọ̀nà ìrìnnà.